วันที่ 21 พฤศจิกายน 2566 ทาง กลุ่มบริษัท ร่วมกิจรุ่งเรือง ได้มอบพัดลมให้กับทางอำเภอพานทอง เพื่อเป็นรางวัลสมนาคุณสำหรับผู้มาอุดหนุนร้านอำเภอพานทอง ใน "งานประเพณีลอยกระทง ประจำปี 2566" ระหว่างวันที่ 18 - 27 พฤศจิกายน 2566 ณ บริเวณหน้าที่ว่าการอำเภอพานทอง โดยมีวัตถุประสงค์เพื่อเป็นการจรรโลงเอกลักษณ์สืบสานวัฒนธรรมขนบธรรมเนียมประเพณีอันดีงาม ตลอดจนเป็นการส่งเสริมการท่องเที่ยว และเศรษฐกิจของอำเภอพานทอง รวมทั้งนำรายได้จากการจัดงานไปช่วยเหลือด้านสาธารณประโยชน์ต่างๆ